เมษายน 27, 2024, 12:23:11 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: กลับสู่เว็บหลัก  www.ratbangna.com
    เน้น ขายง่อน 100  และลูกผสมง่อนทุกสายพันธุ์  (สายพันธุ์หลัก  คือ  ตีตัวทุบหลังไล่บ้อง  ลำโต)
    โทร. 085-1354742 DTAC / 087-8221417 AIS
   ID​ Line​ : ratbangna3​ หรือ​จะแอดไลน์ด้วยเบอร์โทรก็แอดได้ทั้ง​ 2​ เบอร์เลยครับ

ราคา  การส่ง  เลขบัญชี  www.ratbangna.com/webboard/index.php?topic=16.msg96

ประกาศ สำหรับการสมัครสมาชิกใหม่ ให้ตั้งชื่อเป็นภาษาไทยนะครับ ขออนุมัติเฉพาะชื่อภาษาไทยเท่านั้นนะครับ

แจ้งเพิ่มเติมสำหรับพูดคุยผ่านโทรศัพท์ ติดต่อได้ช่วงเวลา  08:00-20:00  น. เท่านั้น  แต่สำหรับท่านที่โอนเงินสั่งไก่แล้วหรือมีนัดส่งไก่ และลูกค้าเก่า ติดต่อได้  24  ชั่วโมงครับ 

เพิ่มอีกช่องทาง การติดตาม อัพเดทข่าวสาร  รัต บางนา  Facebook   :  https://www.facebook.com/100007959675826

+  รัตบางนา เว็บบอร์ด
|-+  ห้องค้าขาย ราคาสบายกระเป๋า
| |-+  ซื้อ-ขาย ไก่ชน (ผู้ดูแล: ratbangna, moc_kaichon)
| | |-+  แบ่งยาโด๊ปราคาทดลองใช้ครับ 22/3/58
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แบ่งยาโด๊ปราคาทดลองใช้ครับ 22/3/58  (อ่าน 2751 ครั้ง)
ratbangna
Administrator
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2015, 08:45:27 am »

เห็นคนถามหากันเยอะ สำหรับลูกค้าใหม่ๆ
บอกมีให้ทดลองใช้บ้างไหมจัดไปครับ

วิธีใช้และสรรพคุณดูได้ที่ ตามลิ้งครับมีทั้งหมด  4  หน้า  ดูให้หมดนะครับ  รับลองคำตอบมีอยู่ในนั้นทั้งหมดครับ
http://www.ratbangna.com/webboard/index.php?topic=106.0

แบ่งชุดทดลอง  ขนาด  2  CC พร้อมจัดส่ง  แบ่ง 150  บาท  (ถ้ามาเอาเองก็ราคานี้ครับ)
จากปกติ  2 CC  ราคา   300  บาทต่อขวด   +  ค่าส่งอีก  100  บาท  รวมเป็น  400  บาทครับ
แบ่งไปทดลองใช้ดูครับในราคาแค่  150  บาท

ยาโด๊ปที่เอาเป็นเป็นชุดทดลองแบ่งให้ไปลองกัน  ก็เป็นยาโด๊ปตัวเดียวกับปกติที่ผมขายอยู่ไม่มีคำว่าผสมอะไรเพิ่ม  หรือเอาตัวไหนมาให้ครับ
เอาตัวเดียวกับที่ผมขายๆอยู่มาให้ลองครับ  เพื่อจะได้รู้ว่าใช้แล้วเห็นผลขนาดไหนนะครับ

ก่อนโอนเงิน โทรบอกผมก่อนนะครับ  โอนเงินเสร็จโทรบอกผมอีกครั้งพร้อมส่ง SMS  ที่อยู่ที่จะให้ผมจัดส่งมาให้อีกครั้งและจะรีบดำเนินการจัดส่งให้ครับ
ผมจะจัดส่งทางไปรษณี  แบบ  EMS   

สำหรับท่านที่จะถามนั้นถามนี้กลัวผมโกงเงินก็เชิญทางอื่น  เพราะเจอเยอะ  บอกให้ส่งก่อนและเก็บเงินปลายทางได้ไหม  บอกเลยครับ ไม่มีครับเสียเวลาผมจะต้องวิ่งไปวิ่งกลับหลายรอบ  เพราะบางคนจะอ้าง  ไม่มีธนาคารแถวบ้านเลยมีแต่ไปรษณ๊  ถ้ามีแต่ไปรษณ๊ท่านก็โอนเงินออนไลน์ทางไปรษณีได้ครับ
เพราะผมจะได้วิ่งไป ไปรษณีรับเงินพร้อมส่งของในทีเดียว
ผมมีหน้าเว็บ ติดต่อได้ตลอด  เบอร์เดิมๆตลอด  ไม่เคยเปลี่ยนชื่อซุ้มไปเรื่อยๆ  และถ้าส่งเก็บเงินไปทางจริงเจอพวกก่อกวนสั่งสักวันละ 2-3 เจ้า  และถึงเวลา ไม่มารับของปล่อยทิ้งไว้ให้ตีกลัล  เจอทุกวันก็ตามแล้วครับ  เพราะทุกวันนี้พวกอิจฉามันเยอะครับ

และอีกพวกก็พวกกลัวผมโกงเหมือนกัน  แต่ยังสองจริงสองใจ  โอนเย็นๆ  และบอกต้องให้ผมส่งของให้ถึงวันรุ่งขึ้นเลยในวันทัดไป  พวกอย่างนี้ก็เชิญทางอื่นนะครับ

การสน ถ้าเจอช่วงผมว่าง
โอนเงิน  หลังเที่ยงไปแล้วส่งวันรุ่งขึ้น ของก็จะถึงประมาณอีกวันทัดไปที่ส่งครับ
แต่ถ้าโอนก่อน 8 โมงเช้าก็ส่งให้ในวันนั้นเลย  และของถึงวันรุ่งขึ้น

ส่วนถ้าเจอช่วงผมติดธุระ  จะจัดส่งในวันทัดไปไม่เกิน 1-2 วันครับผม

ไปรษณีแถวบ้านผม  โดนรวม  ต้องส่งไปรษณีให้เข้าระบบ  ก่อน 10 โมงเช้า  ของจะถึงในวันรุ่งขึ้นครับ
แต่ถ้าส่งเข้าระบบหลัง 10 โมงเช้าไปแล้ว  ของจะอยู่ในไปรษณี 1 คืน  และจะได้เข้าระบบในวันทัดไปครับ

ตามนี้นะครับ เข้าใจตรงกันนะครับผม
ขอบคุณครับ 

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
ratbangna
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2015, 11:31:05 am »

ลืมบอก  แบ่งแค่  50  ชุดเท่านั้นครับ
หมดเขตวันที่  29 / 3 / 58  หรือ ของหมดก่อนอันไหนถึงก่อนก็นับอันนั้นครับ

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 10:43:13 am »

เหลืออีก 10 สุดท้ายครับ
ขอบคุณทุกๆท่านที่อุดหนุนครับ

suriya
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2015, 03:58:09 pm »

หมดยังครับ
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2015, 12:18:05 am »

หมดแล้วครับผม

suriya
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2015, 07:44:38 pm »

จัดโปรอีกแจ้งผมด้วยนะครับอยากลอง
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2015, 08:27:38 pm »

apichatme
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2015, 10:57:14 pm »

จัดโปรแล้วแจ้งด้วยนะครับ อิอิ
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 05:41:09 pm »

คาดว่าโปรตัวนี้จะไม่จัดอีกแล้วครับผม
จะจัดก็คงมี่แค่ส่งฟรีหรือซื้อสองแถมหนึ่งอะไรประมาณนี้นะครับผม

หน้า: [1] พิมพ์