เมษายน 25, 2024, 10:03:27 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: กลับสู่เว็บหลัก  www.ratbangna.com
    เน้น ขายง่อน 100  และลูกผสมง่อนทุกสายพันธุ์  (สายพันธุ์หลัก  คือ  ตีตัวทุบหลังไล่บ้อง  ลำโต)
    โทร. 085-1354742 DTAC / 087-8221417 AIS
   ID​ Line​ : ratbangna3​ หรือ​จะแอดไลน์ด้วยเบอร์โทรก็แอดได้ทั้ง​ 2​ เบอร์เลยครับ

ราคา  การส่ง  เลขบัญชี  www.ratbangna.com/webboard/index.php?topic=16.msg96

ประกาศ สำหรับการสมัครสมาชิกใหม่ ให้ตั้งชื่อเป็นภาษาไทยนะครับ ขออนุมัติเฉพาะชื่อภาษาไทยเท่านั้นนะครับ

แจ้งเพิ่มเติมสำหรับพูดคุยผ่านโทรศัพท์ ติดต่อได้ช่วงเวลา  08:00-20:00  น. เท่านั้น  แต่สำหรับท่านที่โอนเงินสั่งไก่แล้วหรือมีนัดส่งไก่ และลูกค้าเก่า ติดต่อได้  24  ชั่วโมงครับ 

เพิ่มอีกช่องทาง การติดตาม อัพเดทข่าวสาร  รัต บางนา  Facebook   :  https://www.facebook.com/100007959675826

+  รัตบางนา เว็บบอร์ด
|-+  มุมสบาย สไตล์รัตบางนา
| |-+  พูดคุย-สอบถาม ( รายงานตัวสมาชิก ) (ผู้ดูแล: ratbangna, moc_kaichon)
| | |-+  ฝากพี่ท่านที่ คุยเรื่องยา แบนก้าเมนติก(แก้โรคคอดอกคอดังคอครอกเป็นอมพะนำ)
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากพี่ท่านที่ คุยเรื่องยา แบนก้าเมนติก(แก้โรคคอดอกคอดังคอครอกเป็นอมพะนำ)  (อ่าน 1936 ครั้ง)
ratbangna
Administrator
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 08:34:34 pm »

ฝากพี่ท่านที่  คุยเรื่องยา  แบนก้าเมนติก(ไม่รู้เรียกถูกไหมครับ555)
พอดีได้คุยกันไว้  ว่าเป็นยารักษา  โรคคอดอก  คอดัง  คอครอก คอฝา  เป็นอมพะนำ กินไม่กี่เม็ดหาย
ชื่อว่ายา  แบนก้าเมนติก  ไม่รุ้เรียกถูกไหมเพราะวันนั้นผมจดมาอย่างนี้ครับ
ที่บอกเป็นเม็ดเล็กๆขาวๆ   1  กล่องมี  2  แผง   แผงละ  25  เม็ด กล่องละ 600กว่าบาท  ตกเม็ดละประมาณ 12-14  บาท
หาซื้อได้ร้านยาไก่  หรือจะฝากทางพี่ซื้อ
พอดีวันนั้น  คนโทรมาเยอะมากๆครับ  เบอร์โทรเลยโดนดันหายไปครับเลยจำไม่ได้ว่าท่านใดโทรมา  
แต่เบอร์ได้เมนไว้ในเครื่องแล้ว  แต่ชื่อคล้ายกันเยอะมากครับเลยไม่รู้ใครเป็นใครครับ

ว่างๆโทรหาผมหน่อยนะครับ  เดี๋ยวผมจะเอาเบอร์มาลงในกระทุ้ให้ครับ  เพื่อใครสนใจ  จะได้ติดต่อกันโดยตรงเลย
หรือถ้าใครรู้จักยานี้ก็แนะนำกันได้ครับ  พอดีทางพี่เขาบอกมาอีกที่ครับ  ว่าช่วยฝากลงให้หน่อยเพื่อใครไก่เป็นอาการเหล่านี้จะได้หายครับ
หรือถ้าทางพี่อ่านอยู่  จะลงเบอร์ในนี้เลยก็ยินดีครับ

หรือถ้าใครรู้จัก  หรือหาซื้อได้แนะนำหน่อยคำว่ายานี้เป็นอย่างไรและชื่อจริงๆมันชื่อไรผมเรียกถูกไหมครับ555

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
ratbangna
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 08:38:49 pm »

และขออภัยที่มาลงในกระทู้ให้ล่าช้าครับ  พอดีลืมจริงๆครับ

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 11:47:39 am »

พอดีพี่เขาติดต่อมาแล้วนะครับ
ถ้าท่านใดสนใจ  ลองสั่งพี่เค้าได้โดยตรงเลยครับ
ชื่อพี่  จิระ  0899333729  อยู่สระแก้ว
ตอนนี้ผมก็ลองสั่งมาหนึ่งกล่องถ้าใช้แล้วเป็นอย่างไรจะมาบอกต่อครับ

พี่เค้าส่งให้ทางไปรษณีครับ   หรือ  ถ้าผมได้รับแล้วอย่างไรผมจะมาแบ่งขายก็ได้ครับ

หน้า: [1] พิมพ์