พฤษภาคม 17, 2024, 11:49:53 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: กลับสู่เว็บหลัก  www.ratbangna.com
    เน้น ขายง่อน 100  และลูกผสมง่อนทุกสายพันธุ์  (สายพันธุ์หลัก  คือ  ตีตัวทุบหลังไล่บ้อง  ลำโต)
    โทร. 085-1354742 DTAC / 087-8221417 AIS
   ID​ Line​ : ratbangna3​ หรือ​จะแอดไลน์ด้วยเบอร์โทรก็แอดได้ทั้ง​ 2​ เบอร์เลยครับ

ราคา  การส่ง  เลขบัญชี  www.ratbangna.com/webboard/index.php?topic=16.msg96

ประกาศ สำหรับการสมัครสมาชิกใหม่ ให้ตั้งชื่อเป็นภาษาไทยนะครับ ขออนุมัติเฉพาะชื่อภาษาไทยเท่านั้นนะครับ

แจ้งเพิ่มเติมสำหรับพูดคุยผ่านโทรศัพท์ ติดต่อได้ช่วงเวลา  08:00-20:00  น. เท่านั้น  แต่สำหรับท่านที่โอนเงินสั่งไก่แล้วหรือมีนัดส่งไก่ และลูกค้าเก่า ติดต่อได้  24  ชั่วโมงครับ 

เพิ่มอีกช่องทาง การติดตาม อัพเดทข่าวสาร  รัต บางนา  Facebook   :  https://www.facebook.com/100007959675826

+  รัตบางนา เว็บบอร์ด
|-+  ห้องค้าขาย ราคาสบายกระเป๋า
| |-+  ซื้อ-ขาย ไก่ชน (ผู้ดูแล: ratbangna, moc_kaichon)
| | |-+  ฝากถึงคุณ NUT หรือ คุณ นกจอกครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงคุณ NUT หรือ คุณ นกจอกครับ  (อ่าน 2594 ครั้ง)
ratbangna
Administrator
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:00:45 pm »

พอดีผมได้ตรวจเช็คดูแล้ว  IP  NUT   กับ  IP  นกจอก
พอดีทั้ง  2  สมาชิกนี้  เป็น  IP   เดียวกัน
ทางเว็บไก่ชนรัตบางนา  อนุญาติให้สมาชิกได้   IP  ละ   1   ครั้งต่อ  1  IP  เท่านั้นครับ
เลยจะให้เลือกว่าจะให้ลบ  ชื่อสมาชิกไหนให้เลือกได้ครับ

ที่อนุญาติให้สมัครสมาชิก  IP  ละ  1  ครั้งเท่านั้น  เพราะ  ในเว็บไก่ชนรัตบางนา  จะมีทั้งการเล่นเกมการแจกรางวัล  และการ
สัมนาคุณอื่นๆอีกมาก  เพื่อให้เป็นการไม่เอาเปรียบสมาชิกท่านอื่น  ทางเว็บเลยอนุญาติให้สมาชิกได้  IP  ละ  1  ครั้งต่อคนเท่านั้นครับ

เลยมาแจ้งให้ทราบโดนทั่วหน้าครับ

* nut.jpg (61.31 KB, 640x444 - ดู 269 ครั้ง.)

*  (61.14 KB, 657x458 - ดู 248 ครั้ง.)

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
ratbangna
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:07:15 pm »

และทางผมจะเริ่มเช็คทุกๆ  IP  ของทุกๆ  IP   ครับ
แจ้งให้ทราบโดนทั่วกัน  ทางเว็บไก่ชนรัตบางนา   อนุญาติให้สมัครสมาชิก  ได้  ip  ละ  1  ท่านเท่านั้น
ถ้าต่อไปทางผมพบเจออีกจะลบ  ip   นั้นทั้งหมดโดนไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าหรือถ้าตรวจสอบแล้วและพบว่าสมาชิกหลายรายชื่อเป็นคนคนเดียวกันก็จะลบทั้งหมดโดนเช่นกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:09:18 pm โดย ratbangna » บันทึกการเข้า

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
แดงเถือก
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:44:00 pm »

ratbangna
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:59:33 pm »

เพิ่มเติมอีกนิดแล้วกันนะครับ 
เพราะบางท่านอาจจะลืมรหัสผ่าน  ก็เลยสมัครสมาชิกหลายอันเพราะลืมรหัสเก่า
เอาเป็นว่าต่อไปถ้าเจอเดียวผมจะลบอันเก่าให้และเก็บไว้เฉพาะ  สมาชิกอันใหม่ล่าสุดไว้ให้แล้วกันนะครับ
หรือถ้าท่านใดติดขัดตรงไหนสามารถติดต่อผมได้โดนตรง  ทั้งติดต่อผ่านบอร์ดหรือทางโทรศัพท์ได้ครับ

NUT
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 08:18:19 am »

ขออภัย ครับ คุณรัต ผมไม่ได้มีเจตนา แบบนั้น ครับ ที่ มันขึ้นเป็นอันเดียวกัน คือ ผม สมัครให้คนรู้จักผมครับเป็นรุ่นพี่แถวบ้านครับ 
เป็นอีกคนที่ชอบไก่ง่อนสายคุณรัตเหมือนผมเขาเลยให้ผมสมัครให้ครับ เพราะเวลาสั่งไก่คุณรัตเขาจะฝากผมสั่งด้วยครับและจะเข้ามาดูพร้อมผมเสมอ
ขออภัย คุณรัต อย่างสูง ครับ
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 09:14:24 am »

ไม่เป็นไรครับ  อย่างนี้ขออนุญาติลบสมาชิกอันหลังออกนะครับ
ถ้าจะสั่งไก่ใช้ชื่อเดียวกันได้เลยครับ 

NUT
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 09:56:35 pm »

รับ ทราบ ครับ คุณรัต 
หน้า: [1] พิมพ์