พฤษภาคม 16, 2024, 01:04:30 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: กลับสู่เว็บหลัก  www.ratbangna.com
    เน้น ขายง่อน 100  และลูกผสมง่อนทุกสายพันธุ์  (สายพันธุ์หลัก  คือ  ตีตัวทุบหลังไล่บ้อง  ลำโต)
    โทร. 085-1354742 DTAC / 087-8221417 AIS
   ID​ Line​ : ratbangna3​ หรือ​จะแอดไลน์ด้วยเบอร์โทรก็แอดได้ทั้ง​ 2​ เบอร์เลยครับ

ราคา  การส่ง  เลขบัญชี  www.ratbangna.com/webboard/index.php?topic=16.msg96

ประกาศ สำหรับการสมัครสมาชิกใหม่ ให้ตั้งชื่อเป็นภาษาไทยนะครับ ขออนุมัติเฉพาะชื่อภาษาไทยเท่านั้นนะครับ

แจ้งเพิ่มเติมสำหรับพูดคุยผ่านโทรศัพท์ ติดต่อได้ช่วงเวลา  08:00-20:00  น. เท่านั้น  แต่สำหรับท่านที่โอนเงินสั่งไก่แล้วหรือมีนัดส่งไก่ และลูกค้าเก่า ติดต่อได้  24  ชั่วโมงครับ 

เพิ่มอีกช่องทาง การติดตาม อัพเดทข่าวสาร  รัต บางนา  Facebook   :  https://www.facebook.com/100007959675826

+  รัตบางนา เว็บบอร์ด
|-+  มุมสบาย สไตล์รัตบางนา
| |-+  โชว์ไก่ชน (ผู้ดูแล: ratbangna, moc_kaichon)
| | |-+  โชว์ลูกหนุ่มที่อยูในครอบครองครับชุดนี้เลี้ยงเอง
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ลูกหนุ่มที่อยูในครอบครองครับชุดนี้เลี้ยงเอง  (อ่าน 16405 ครั้ง)
หมวดแก้ว
Newbie
*

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 08:46:30 am »

คุณรัตคคับเจ้าเทาลิ้นหายตัวที่4พอแบ่งให้เล่นซักตัวได้ป่าวคับ

ตัวนี้ไซร์เล็กครับไม่น่าเล่นเท่าไรครับ  ออกแนวไก่แกนๆครับ  ตอนนี้อยู่แค่ 2.3-2.4  เองครับ  ยังไม่เห็นเชิงด้วยครับ

ถ้าแบ่งพอแบ่งได้ไหมคับรอย2.3-2.5แถวบ้านเล่นเยอะคับขอแบ่งลองวัดดวงได้ไหมคับคุณรัต
หมวดแก้ว
Newbie
*

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 10:16:13 am »

คุณรัตคคับเจ้าเทาลิ้นหายตัวที่4พอแบ่งให้เล่นซักตัวได้ป่าวคับ

ตัวนี้ไซร์เล็กครับไม่น่าเล่นเท่าไรครับ  ออกแนวไก่แกนๆครับ  ตอนนี้อยู่แค่ 2.3-2.4  เองครับ  ยังไม่เห็นเชิงด้วยครับ

ถ้าแบ่งพอแบ่งได้ไหมคับรอย2.3-2.5แถวบ้านเล่นเยอะคับขอแบ่งลองวัดดวงได้ไหมคับคุณรัต

/quote]

คุณรัตใจดีแบ่งให้ผมหน่อยนะครับ  เดียวผมจะโทรหา นะครับคุณรัต แบ่งให้ผมสักตัวผมชอบทรงและสีของเจ้าเทาลิ้นหายนะครับ
ratbangna
Administrator
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 03:55:21 pm »

เดี๋ยวขอคุยกับคนที่ซุ้มก่อนนะครับ   เพราะครอกนี้เหลือตัวผู้ตัวเดียวเองครับ

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
หมวดแก้ว
Newbie
*

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 05:40:53 pm »

เดี๋ยวขอคุยกับคนที่ซุ้มก่อนนะครับ   เพราะครอกนี้เหลือตัวผู้ตัวเดียวเองครับ

555+ ขอไว้ครอบครองซักตัวผมจะได้เปลี่ยนจากลูกไก่4-5เดือนมาเอาตัวนี้แทนๆ จะได้ทำเนื้อทำตัวเลยครับอิอิ

jack1980
Jr. Member
**

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 06:10:45 pm »

ตัวที่ 4  ไอ้เทาลิ้นหาย    พ่อแม่สายไหนครับ    มันขันไม่ได้ใช้ไหมครับพี  ช่วยอธิบายหน่อยสงสัย     
หมวดแก้ว
Newbie
*

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 08:11:36 pm »

ขอบคุณนะคับคุณรัตพรุ่งนี้้เพิ่มเติมส่วนทีขาดให้นะคับขอบคุนมากๆคับ
Mr.arm
Jr. Member
**

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 03:57:09 pm »

ไอ้ตัวแจ้ นี้มันเข้าไปบาดหัวใจ ผมเหลือเกิน สวยมากมาย
ratbangna
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 01:21:56 pm »

ตัวที่ 4  ไอ้เทาลิ้นหาย    พ่อแม่สายไหนครับ    มันขันไม่ได้ใช้ไหมครับพี  ช่วยอธิบายหน่อยสงสัย     

ขันได้ปกติครับ  แต่ไม่มีลิ้นครับ

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 10:15:20 am »

ถึงหมวดแก้วครับ  วันนั้นที่โทรมาบอกผม ที่เอาไอ้เทาลิ้นหายไปแล้วเอาไปตีเลย 10  นาทีชนะ
วันนั้นลืมถามครับว่าชนะไก่อะไรครับ  เชิงหรือพม่าครับ  เห็นบอก 10 นาทีทุบคู่ปล้ำอยู่เลย 

เพิ่มเติมครับ ไอ้เทาลิ้นหายไม่เคยปล้ำหรือเลี้ยงกราดน้ำกราดแดดมาก่อนเลยครับ  กะจะสักอีก 1-2 อาทิตย์ถึงจะจับครอบสุ่มครับ

ratbangna
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 02:19:37 pm »

ไอแจ้พม่าง่อนตัวที่พี่รัตพูดถึงถ้าไม่มีใครเอาพอจะแบ่งน้องได้มั้ยหละคับ.....แต่ผมต้องขึ้นไปเอาเองที่บ้านพี่ตอนผมเข้าบริษัทเหมือนเดิม...เพราะถ้าส่งตัวใหญ่มาให้เมียไปเอาให้โดนด่าหูดับแน่ ...ผมไม่ได้อยู่บ้าน ส่วนลูกไก่ที่จะมาวันที่19นี้ใช้ให้เค้าไปเอาได้มันไม่เกินแรง....ถ้าพี่เมตตาจะจัดให้ผมซักตัวให้ผมโอนเงินจองไปก่อนก็ได้นะครับ.....ใจจริงผมอยากได้คู่เกิดไอแจ้ตัวแรกที่พี่บอกอยู่ที่สวนแล้วมันตัวใหญ่เกินด้วย...แต่เดี๋ยวรอดูmoney สิ้นเดือนก่อนถ้าพอพี่เมตตาจัดให้น้องด้วยนะคับ......
ขออภัยตอบช้าครับ  พอดีไม่เห็นครับ
เดี๋ยวว่างๆจะดูตัวเด็ดๆให้ครับ

หมวดแก้ว
Newbie
*

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 02:56:44 pm »

ถึงหมวดแก้วครับ  วันนั้นที่โทรมาบอกผม ที่เอาไอ้เทาลิ้นหายไปแล้วเอาไปตีเลย 10  นาทีชนะ
วันนั้นลืมถามครับว่าชนะไก่อะไรครับ  เชิงหรือพม่าครับ  เห็นบอก 10 นาทีทุบคู่ปล้ำอยู่เลย 

เพิ่มเติมครับ ไอ้เทาลิ้นหายไม่เคยปล้ำหรือเลี้ยงกราดน้ำกราดแดดมาก่อนเลยครับ  กะจะสักอีก 1-2 อาทิตย์ถึงจะจับครอบสุ่มครับ

โทษทีครับคุนรัตพอดีผมพึ่งเข้ามาในเวปพอดีเอาไปลองวาง1อันกับพม่าม้าล้อเชิงเทาลิ้นหายไก่โหดยะคับไล่บี้คว้าหัวตีทุบหลังจนคู้ต่อสู้แทบไม่ค่อยตีเพราะเปงไก่เชิงปากถึงแข้งถึงโชคดีมากเลยที่คุนรัตแบ่งมาเก่งมากแต่เสียนิดหน่อยตัวเล็กนิดกำลังปลั้มนวมให้ขยายขอบคุนคุนรัตมากนะคับไก่คุนรัตเก่งมาก
หมวดแก้ว
Newbie
*

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 03:04:59 pm »

ลืมคับคุณรัตเทาลิ้นหายตีได้12นาทีคู้ปั้มยอมจับมีแต่คนขอซื้อผมแหละเซงเปงไก่ที่ไวมากเชิงครบชอบไก่หัวล่างมากเพราะชอบจับหัวตีตัวทุบหลังและทีาสำคัญใช้ตอและแม่นเปิดแผลไวมากตอนนี้เลี้ยงอย่างดีทำเนื้อทำตัวให้ได้กำลัง มีของดีโทรหาผมด้วยนะคับชอบจริงๆโดนใจสุดๆ
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 25, 2013, 03:47:09 pm »

ขอบคุณครับ

prasert
Jr. Member
**

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 06:40:28 pm »

พี่รัตไอ้แจ้ยังอยู่มั้ยพี่
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2013, 09:17:15 am »

พี่รัตไอ้แจ้ยังอยู่มั้ยพี่

หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์