พฤษภาคม 04, 2024, 06:46:07 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: กลับสู่เว็บหลัก  www.ratbangna.com
    เน้น ขายง่อน 100  และลูกผสมง่อนทุกสายพันธุ์  (สายพันธุ์หลัก  คือ  ตีตัวทุบหลังไล่บ้อง  ลำโต)
    โทร. 085-1354742 DTAC / 087-8221417 AIS
   ID​ Line​ : ratbangna3​ หรือ​จะแอดไลน์ด้วยเบอร์โทรก็แอดได้ทั้ง​ 2​ เบอร์เลยครับ

ราคา  การส่ง  เลขบัญชี  www.ratbangna.com/webboard/index.php?topic=16.msg96

ประกาศ สำหรับการสมัครสมาชิกใหม่ ให้ตั้งชื่อเป็นภาษาไทยนะครับ ขออนุมัติเฉพาะชื่อภาษาไทยเท่านั้นนะครับ

แจ้งเพิ่มเติมสำหรับพูดคุยผ่านโทรศัพท์ ติดต่อได้ช่วงเวลา  08:00-20:00  น. เท่านั้น  แต่สำหรับท่านที่โอนเงินสั่งไก่แล้วหรือมีนัดส่งไก่ และลูกค้าเก่า ติดต่อได้  24  ชั่วโมงครับ 

เพิ่มอีกช่องทาง การติดตาม อัพเดทข่าวสาร  รัต บางนา  Facebook   :  https://www.facebook.com/100007959675826

+  รัตบางนา เว็บบอร์ด
|-+  มุมสบาย สไตล์รัตบางนา
| |-+  โชว์ไก่ชน (ผู้ดูแล: ratbangna, moc_kaichon)
| | |-+  โชว์ตัว เร็ว แม่น แรง โชว์ตัวก่อนอย่างเดียวครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ตัว เร็ว แม่น แรง โชว์ตัวก่อนอย่างเดียวครับ  (อ่าน 3195 ครั้ง)
ratbangna
Administrator
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 08:24:51 pm »

โชว์ตัว  เร็ว แม่น แรง โชว์ตัวก่อนอย่างเดียวครับ

วันนี้โชว์ตัวก่อนอย่างเดียว  เร็วๆนี้รอระบัดเต็มก็จะปล้ำเต็มอันโชว์คลิปอีกครั้งครับ
ครอกเดียวกันที่ได้ข่าวปล้ำคัดได้ 2-3  ครั้งแล้ว(เพราะขนเต็มแล้ว) ราคาไหลไป  6000-7000  บาทแล้ว
แต่ไอ้ตัวนี้อยู่กับผมไม่ค่อยมีเวลาเลี้ยง  ก็เลยยังไม่ได้ปล้ำอะไรจริงจังเท่าไร  แถมยังระบัดเต็มตัวอีกเจอฝนเข้าไปก็เลยต้องรออีกสักพักครับ

*  (66.87 KB, 507x380 - ดู 966 ครั้ง.)

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
ratbangna
Hero Member

ขายง่อน100 ของแท้ๆๆ การันตีด้วยประวัติการขาย

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 08:26:33 pm »

ปากเหมือนนกแก้วเลยครับ
เนื้อหนังง่อน

*  (60.65 KB, 507x380 - ดู 938 ครั้ง.)

*  (66.47 KB, 507x380 - ดู 962 ครั้ง.)

เน้นขายง่อน100 ของแท้ๆๆ  ไม่เหมือนบางที่เอาไก่ลูกผสมมาถอนขนคอและเอามาขายบอกง่อน100
ง่อน100จากรัตบางนาของแท้ 100 % เป็นสายเลือดไซง่อนแท้จากต้นกำเนิดไซง่อน การันตีความเป็นง่อน 100 ด้วยโครงสร้าง รูปร่างหน้าตา เกล็ดแข้งขา ความรุนแรง
ทุกอย่างของร่างกายสืบสายเลือดง่อนแท้ๆมาแต่โบราณ เน้นตีตัวไล่บ้องลำโต
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 08:27:44 pm »

แข้งแปลกๆนานๆจะหลุดมาเป็นแบบนี้สักตัวครับ
ดูแล้วแม่นและแทงน่าดู  แถมเดือยเอียงลงก้อยเลยครับ

*  (73.28 KB, 507x380 - ดู 968 ครั้ง.)

*  (70.13 KB, 507x380 - ดู 963 ครั้ง.)

ratbangna
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 08:32:10 pm »

ตัวนี้ยังไม่ต้องถามซื้อนะครับ  เพราะตัวนี้เคยลงขายแล้วแต่หลุดจอง
เลี้ยงไปเลี้ยงมาก ถูกชะตาเลยของเลี้ยงเองก่อนนะครับ
ตัวนี้ถ้าจะขายอีกครั้ง  จะขายพร้อมคลิปวีดีโอปล้ำให้เห็นและราคาค่อยว่ากันตอนนั้นๆที่จะขายอีกครั้งครับ
ตอนนี้ของดขายชั่วคราวก่อนครับ

sakbavorn
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2014, 08:18:13 pm »

สวยมากๆ  รอชมคลิปอยู่นะครับพี่
ratbangna
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2014, 11:22:32 pm »

สวยมากๆ  รอชมคลิปอยู่นะครับพี่

น่าจะมี  2-3  อาทิตย์ครับ  รอขนระบัด  ช่วงนี้โดนตัวแล้วยังเสียวๆอยู่เลยครับ
ปล้ำได้เมื่อไร  จะลงคลิปให้ชมกันครับ

ratbangna
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2014, 08:23:10 pm »

ฝนตกบ่อยไม่ได้เลี้ยงมานานแล้วครับตัวนี้
พอดีวันนี้  ที่ซุ้มอุ้มไก่ลูกแซมมา  พอดีจะดูเชิงว่าเป็นเหมือนเดิมตอนเลี้ยงตีไหม
ก็เลยตามผมไปเพราะเห็นไอ้เทาตัวไล่เลี่ยกันก็เลยให้เอาไปแตะให้หน่อย

สายรัตบางนาทั้งคู่ครับ

ฝั่งผม  ไก่ไม่ได้เลี้ยงมานาน  อายุประมาณ  8-9  เดือน อ้วนขึ้นมาอีก 3 ขีด ทุกที่ตอนเลี้ยงอยู่ อยู่ที่ 2.9  โล (แต่ถ้าเต็มหนุ่มยังไปได้อีกเยอะครับ)
ยังไม่เคยปล้ำเลย  แค่ดูเชิงไปหน่อย

ฝั่งคนเลี้ยง  อายุลูกแซม  เคยเลี้ยงตีบ่อนป่าแล้วแต่พอจะเลี้ยงออกตีบ่อนใหญ่  ก็แซมเลยไม่ได้ไป  และอีกคนเอาไปปล่อยสวนทับตัวเมีย
และพึ่งจะเอากับมา  เลยขอแตะดูเชิงสัก 5-10  นาที  ว่ายังเชิงเดิมไหม  ถ้ายังไม่ทิ้งฟอร์มเดิมจะได้เลี้ยงต่อครับ แถมสูงกว่าตัวผมอีก

วันนี้เลยปล้ำไม่นานเท่าไรนะครับ
ประมาณ  5-10  นาทีเองเพราะฝั่งคนเลี้ยงกลัวไอ้แซมขนปีกแตก  เลยแค่ดูเชิงพอครับ
แต่คลิปวีดีโอลงได้แค่นี้ คลิปอื่นๆเสีย ไม่รู้โทรศัพท์เป็นอะไร  แถมเสียงในคลิปก็เสียฟังไม่ค่อยจะรู้เรื่องเลยครับ
เสียงในคลิปไม่ต้องฟังอะไรมากครับ เพราะคุยตีไก่น้อย  ส่วนมากคุยเรื่องยาไก่กันครับ  พวกๆจะฝากผมซื้อและจะไปแบ่งกันครับ  เพราะช่วงนี้หาซื้อยาไก่อยากมากๆเพราะโดนสั่งห้ามขาย  แถวบ้านผมแถวบางนาช่วงนี้เลยหาซื้อยากมากๆครับ

ตัวผมเทาหางขาวนะครับ  แต่ปล้ำไปปล้ำมาเห็นตีตัวเยอะเลยปล้ำดูแค่ 3 นาทีครับ  เพราะตัวเยอะมากๆครับ
https://www.youtube.com/watch?v=0m5Nm1CwY_w

<a href="http://www.youtube.com/v/0m5Nm1CwY_w&amp;feature=youtu.be" target="_blank">http://www.youtube.com/v/0m5Nm1CwY_w&amp;feature=youtu.be</a>

หน้า: [1] พิมพ์